Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Global announcement&Thông báo & Chú ý [3]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới  Thông báo chung:  

Event Âm Nhạc & Ẩm Thực

   by Rel
111762on Fri Nov 02, 2012 9:59 am by Rel Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời  Thông báo chung:  

Tặng huân chương cho mem ts

 [ 1, 2 ] by Rel
282541on Tue Jul 10, 2012 10:52 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Thông báo chung:  

Thông báo xây dựng lại Teitan

   by Osaka
81691on Fri Feb 17, 2012 11:12 am by Osaka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Game vui có thưởng] Đoán tên nhân vật Manga - Anime ~

 [ 1, 2 ] by Sayuki
332268on Thu Aug 08, 2013 9:35 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[BTevent] From Sak to Reli ~

   by Sayuki
2606on Mon Jul 15, 2013 10:07 pm by Rel Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

[Event] ღ Valentine Love Cards ღ 2013 ~

   by Sayuki
19873on Fri Mar 15, 2013 5:11 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  [Bầu chọn]  

[vote] write a letter

   by Rel
3357on Sun Feb 17, 2013 2:11 pm by Iwantobeyourfriend Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[BTevent] from rel to sak

   by Rel
1345on Thu Feb 14, 2013 10:20 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[event]Write a letter

   by Rel
9434on Wed Feb 13, 2013 7:18 pm by Rel Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[BTevent] From Yukiko to Kaito.

   by Iwantobeyourfriend
2392on Wed Feb 13, 2013 4:52 pm by Iwantobeyourfriend Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[BTevent] From Sak to Kdo-Quỳnh-chan ~.~

   by Sayuki
1284on Sun Feb 10, 2013 9:52 pm by Quynh Lam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[BTevent] Kdo to Sak =.=

   by Quynh Lam
 lạy chúa
1301on Sat Feb 09, 2013 9:06 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Mở lì xì nào !!!!

 [ 1, 2 ] by KuroNeko
261009on Sun Dec 30, 2012 12:32 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Event] Chuyện kể nửa đêm

   by Sayuki
7418on Mon Dec 24, 2012 11:22 am by trangusagi Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

Vòng 2 - Hoa hậu Teitan school

 [ 1, 2 ] by Sayuki
311390on Sun Nov 04, 2012 3:17 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Vote Miss TS] Cuộc truy tìm mỹ nhân đệ nhất TS :x

 [ 1, 2 ] by Sayuki
261259on Sun Oct 14, 2012 4:01 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Topic Vote] Bầu chọn hoa hậu thú cưng TS

   by Sayuki
11741on Mon Sep 17, 2012 7:03 am by Ran Misaki Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

[Event phụ]Bầu chọn hoa hậu thú cưng của TS

   by Sayuki
21956on Mon Sep 03, 2012 12:57 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

[Event Miss TS] Bầu chọn hoa hậu cho forum teitan

 [ 1, 2, 3, 4 ] by Sayuki
943888on Sat Sep 01, 2012 6:27 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  [Bầu chọn]  

Kết quả Event The Best Designer + Vote Designer Idol

   by Sayuki
91111on Mon Aug 13, 2012 10:27 am by Amu cool Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[HOT EVENT] WE ARE SPAMMER (đã kết thúc)

 [ 1, 2, ... , 5, 6 ] by Sayuki
1364097on Thu Aug 09, 2012 8:45 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Event] The Best Designer

 [ 1, 2, 3 ] by Sayuki
513588on Sat Aug 04, 2012 12:48 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

[Thông báo] Đặc biệt dành cho fan Ai và fan Ran

   by KuroNeko
5566on Sun Jul 08, 2012 2:18 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[event] Quảng bá forum

 [ 1, 2 ] by Osaka
261521on Wed Jun 20, 2012 12:07 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

[event 8-3]Thiết kế banner cho ngày phụ nữ VN

   by Sayuki
161012on Fri Mar 02, 2012 9:59 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cho xin phòng 14 dc không

   by FraEmj
1395on Sun Feb 26, 2012 4:03 pm by Kagamine Rin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Event] ღ Valentine Love Cards ღ

 [ 1, 2, 3 ] by Sayuki
512056on Thu Feb 16, 2012 6:21 pm by Amu cool Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Trò chơi nhỏ cho ngày lễ tình nhân ^_^~

   by Sayuki
16908on Wed Feb 15, 2012 8:28 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[event]Thách thức vui xuân

 [ 1, 2, 3, 4 ] by Rel
802518on Tue Jan 31, 2012 10:17 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thông báo về cuộc thi hoa hậu!!!

   by Sayuki
 Các thi sinh vô đây nhanh nhé~~~~
16795on Sun Jan 22, 2012 9:15 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Your first subject

   by Rel
0674on Tue Nov 22, 2011 6:10 pm by Rel Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [28]

  Về Đầu Trang

Người Điều Hành : Không

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Thông báo chung Thông báo chung