Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Global announcement&Thông báo & Chú ý [3]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới  Thông báo chung:  

Event Âm Nhạc & Ẩm Thực

   by Rel
111692on Fri Nov 02, 2012 9:59 am by Rel Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời  Thông báo chung:  

Tặng huân chương cho mem ts

 [ 1, 2 ] by Rel
282343on Tue Jul 10, 2012 10:52 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Thông báo chung:  

Thông báo xây dựng lại Teitan

   by Osaka
81618on Fri Feb 17, 2012 11:12 am by Osaka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Nhà spam ~ này~ vào spam này~ *vỗ vai*~

 [ 1, 2, ... , 4, 5 ] by Sayuki
1182776on Fri Jun 30, 2017 11:27 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Vì sao con trai yêu con gái? :|

   by Quynh Lam
5393on Thu Apr 18, 2013 3:14 pm by Iwantobeyourfriend Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Mùa thi ~ ôi ~ mùa lười ~.~

   by Sayuki
2273on Sun Apr 07, 2013 5:24 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thần tượng của bạn là ai?

   by Iwantobeyourfriend
0507on Sun Feb 24, 2013 12:46 pm by Iwantobeyourfriend Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Biệt danh của bạn

 [ 1, 2 ] by trangusagi
 Biệt danh của bạn
26608on Wed Feb 06, 2013 12:49 pm by Ran Misaki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

HOT!!!! Phòng chém sak!!!!!!!!!!!!!!

   by KuroNeko
3274on Tue Feb 05, 2013 1:36 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cơn gió và ngựa hoang

   by Quynh Lam
 ai rảnh thì đọc
2273on Tue Jan 15, 2013 10:11 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Phòng chém nhok] nướng Ngô Xiên đê !!!!!!!!!

   by Sayuki
7345on Tue Jan 15, 2013 10:04 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Phòng chém Kuro-kun] Nấu mỳ-chan nào

   by Sayuki
23651on Sat Jan 05, 2013 8:49 am by Quynh Lam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Phòng chém Black Cat] Thịt mèo đen đê bà con !!!!!!!!!!!!

 [ 1, 2, 3 ] by Sayuki
521788on Sat Dec 08, 2012 1:31 pm by Quynh Lam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  [Bầu chọn]  

(Vote) bạn thích ai nhất T-ara?

   by Amu cool
42905on Thu Dec 06, 2012 10:45 pm by Ran Misaki Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

(Phòng chém sak) chém sak mạnh nào cả nhà :))

   by KuroNeko
5361on Sat Dec 01, 2012 7:36 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Naruto =.=

   by Rel
1366on Tue Nov 06, 2012 12:49 am by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  [Bầu chọn]  

Phòng Spam mới ^O^

 [ 1, 2, ... , 23, 24 ] by Sayuki
5829999on Sun Nov 04, 2012 5:15 pm by ●๋•Lemon Rabit●๋• Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bạn sẽ làm gì khi tình huống này xảy ra?

   by Wild Cat
0325on Tue Sep 04, 2012 5:15 pm by Wild Cat Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

một số câu đàm thoại bằng tiếng Nhật thông dụng

   by Quynh Lam
49999on Sat Aug 11, 2012 11:42 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

8 khoảnh khắc nên mỉm cười :)

   by Sayuki
3405on Thu Aug 02, 2012 2:12 pm by Quynh Lam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[ Tám] Bạn thích cái gì ?

   by Thienthanzuzi
5359on Wed Jul 25, 2012 10:02 am by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  [Bầu chọn]  

[tám] Bạn biết TS qua đâu?

   by Sayuki
5372on Sun Jul 22, 2012 4:45 am by Wild Cat Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hot]Dịch Vụ làm Forum Tên miền rẻ

   by ♥Nanami Takayama♥
0964on Mon May 21, 2012 9:01 pm by ♥Nanami Takayama♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bạn nào rảnh giúp mình tìm nhân vật này với @@

   by KuroNeko
3301on Thu May 17, 2012 6:23 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Ăn chay đủ dưỡng chất

   by KuroNeko
0330on Wed May 16, 2012 8:27 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Các kiểu cầu hôn trên Thế giới

   by Lanki-chan
6374on Sat May 05, 2012 4:54 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[help] Tìm nv anime này giúp tớ nhé!

   by Sayuki
2343on Wed May 02, 2012 5:40 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Chia sẻ kinh nghiệm thi cử

   by Sayuki
9544on Mon Apr 30, 2012 4:43 pm by KuroNeko Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Những câu nÓi hài vật vã.........^-^

   by Tiểu An An
81608on Sat Mar 31, 2012 3:26 pm by Tiểu An An Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[VnSharing Fun]Bạn muốn ghi gì trên bia mộ của mình ?

   by FraEmj
0614on Fri Mar 30, 2012 6:14 pm by FraEmj Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   

Nhà Spam tết Âm lịch_Nhâm Thìn

 [ 1, 2, ... , 32, 33 ] by Rel
8079999on Sat Mar 17, 2012 9:15 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Oloha~ Loa ~ Loa~ Chém tập thể đê~~~~

 [ 1, 2 ] by Sayuki
381123on Sat Mar 03, 2012 9:29 am by Ran Misaki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thông điệp kỳ bí của công chúa Nhật Bản Kaoru Nakamaru

   by Fuyuki
0385on Fri Feb 24, 2012 7:20 pm by Fuyuki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bói cuộc sống kiếp sau của bạn

   by biyeubau
81221on Fri Feb 24, 2012 11:43 am by Grey Bluffer Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cười...Cười nữa...Cười mãi...^-^

   by Tiểu An An
20699on Wed Feb 22, 2012 6:05 pm by biyeubau Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Ai đi TOF ngày mai nào ?

   by FraEmj
2323on Sat Feb 04, 2012 6:39 pm by FraEmj Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Chúc tết đầu năm~

   by Sayuki
 Mn vô đây chúc tết nào
14384on Wed Jan 25, 2012 1:40 pm by FraEmj Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Mình biết 10 sự thật về bạn!

   by Sayuki
7349on Sun Jan 22, 2012 11:29 pm by Sayuki Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [35]

  Về Đầu Trang

Người Điều Hành : Ayumi Hamasaki

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Thông báo chung Thông báo chung